babban_banner_01

Labarai

Yadda Ake Horar Da Kare Wajen Yin Baki Akan Kushin Fitsari

Koyarwar horarwar kare ta yau ita ce horar da karnuka don yin fitsari akan mashin fitsari. Gabaɗaya, idan ba ku da isasshen lokacin tafiya don yawo. Yawanci guraben fitsari suna da zaɓi mai kyau, gwargwadon girma, don tabbatar da cewa kare yana da. isashen dakin da za a yi bayan gida.

Kare Don Najasa

Zaɓi Wuri Don Kushin fitsari:

Lokacin da kuka zaɓi wurin da kushin fitsarin ɗan kwiwar ku, yakamata ku zaɓi wurin da zaku iya ganinsa cikin sauƙi, amma kuma yakamata ya zama aƙalla ɗan takaitaccen ɗaki ko yanki. Hakika, yakamata ku guji sanya kushin akan kafet. kamar yadda matsalar da ba dole ba zata iya faruwa.

Faɗa wa Karenku Inda Za Ku Je Kuma Ku Yi Poop:

Yanzu da kun shirya don fara horo a yanzu. Na farko, kai shi can don nuna masa tabarma. Sannan, kuna buƙatar ɗaukar ɗan kwiwarku sau da yawa zuwa tabarmar. Ƙwarƙarar ba ta iya riƙe fitsarin sa kamar yadda aka saba. babban kare, don haka ya zama dole a kai shi ga kushin fitsari sau da yawa.

Hanya mafi kyau ita ce ɗaukar kwikwiyonku zuwa tabarma kowane sa'o'i biyu. Bugu da ƙari, kare bayan motsa jiki, bayan shan ruwa, bayan cin abinci, kawai farkawa da sauran lokuta suna da sauƙi ga kare ya yi wanka.Ɗaukar kare ku zuwa kushin fitsari da sauri na iya yin tasiri sosai.

Da zarar ka ɗauki kwikwiyonka zuwa ga kushin fitsari, ya kamata ka jira ya fita.

Lokacin da karenka ya yi kyau, ya kamata ka ba shi lada don kyawawan halayensa, kuma ya kamata ka yaba wa karenka a matsayin "Yaro nagari." Idan kwijinka bai fita ba, jira rabin sa'a ka dawo da shi. tsarin har sai ɗan kwiwar ku ya cika horo.

Abubuwan Bukatar Kulawa:

Idan ka je gida ka same shi yana fitsari a wurin da bai dace ba, kada ka hukunta shi.

Kada ka tsawata wa karenka lokacin da ya yi kuskure, amma ka tsaya tsayin daka don kada ya sami damar zuwa duk inda ya ga dama.

Jagora lokacin lokacin lokacin da kare ya fita.

Bayan kare ya fita a wurin da ba daidai ba, share alamomi da wari sosai.

Yi haƙuri tare da horar da bayan gida.


Lokacin aikawa: Juni-27-2022